[Tư Vấn] Cần 1 lý do chính đáng để xin chuyển lớp.

Discussion in 'Đàn ông chúng mình' started by Saophaixoan, Jan 7, 2017.

1. Saophaixoan

Saophaixoan New Member

Hiện tại mình đang học 12 tại 1 trường ở phía Nam. Mọc năm đều trộn lớp lại với nhau. T2 tuần tới là sẽ bước vào hk2 r. Trước đó, mình học 1 lớp khác vì mình chọn bang KHTN ( lớp 12 dc chia làm hai bang. Khoa học tự nhiên và khoa học xã hội. Theo chương trình dạy khác nhau. ) nên được đưa sang 1 lớp mới. Ở đây thì gặp cô chủ nhiệm mà mình không thích bởi cái cách mà cô quản lí lớp. Và mình củng có xích mích với 1 số bạn trong lớp, còn dẫn đến đánh nhau với 1 thằng kia. Hk2 sắp bắt đầu nên nhà trường đang trong quá trình cho học sinh chọn bang lại ( tức là đã chọn bang hùi đầu năm, sau khi kết thúc hk1 thí sức mình k theo được thì chuyên sang bang khác ), mình muốn nhân dịp này xin chuyển sang 1 lớp tự nhiên khác. Nhưng mình có hỏi 1 vài giáo viên ( có thể nói là mình học trò cưng của mấy gv đó á ), họ đều nói là mình cần viết 1 cái đơn và ghi lý do chính đáng để dc xét chuyển lớp, mà mình không ghi ghì bh, mong ae chỉ giúp mình. Cảm ơn

2. jp1986

jp1986 Member

*địt mẹ cô giáo chủ nhiệm nhìn ghét đéo chịu được,chúng mày cho tao chuyển sang lớp khác!*
    *nhìn mấy đứa con gái trong lớp mu lồn cao,vú bự,nhìn dễ gây ra hành động phạm pháp,chúng mày cho tao chuyển lớp khác*
    *nhìn mấy thằng con trai trong lớp mông trắng tròn lẳn,dễ gây ra nhức dương vật và gãy dương vật,chúng mày cho tao chuyển lớp khác*

3. Saophaixoan

Saophaixoan New Member

LOLLLLL

4. maiduyanh

maiduyanh New Member

Nghi đơn đi lý do là do có xích mích với mấy bạn trong lớp dẫn đến ko e ko sao tập chung hc đc xin ........ Giúp e chuyển sang ...... E hứa sẽ có gắng hc tập tốt hơn